DarknessRan

Ran Việt Nam đã tái sinh

IndexIndex  PortalPortal  CalendarCalendar  GalleryGallery  Trợ giúpTrợ giúp  Tìm kiếmTìm kiếm  Thành viênThành viên  NhómNhóm  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  
Share | 

DarknessRan , sự trở lại của Ran Việt Nam

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down 
Chuyển đến trang : 1, 2, 3  Next
Tác giảThông điệp
Darknessran
Admin

Bài gửiTiêu đề: DarknessRan , sự trở lại của Ran Việt Nam   Mon Mar 30, 2009 8:09 am

Như các bạn đã biết , Ran VN đã phải ngừng hoạt động do khủng hoảng kinh tế . Những kỉ niệm tưởi đẹp của các bạn đã sát cánh kề vai với Ran VN giờ không còn nữa , nó như mất hết , mất đi những gì mình đã chứng kiến , những giây phút lãng mạn , đẹp tuyệt vời . Rồi giờ nó đã tạm biệt Game thủ Ran , chia tay người bạn yêu thương nhất . Tất nhiên tình cảm của 1 thứ gì đó rồi làm ta xôn xao , bồi hồi . Giờ đây , đã có chúng tôi , DarknessRan đã bắt đầu nảy sinh , không còn những cảm giác buồn bã hay âm thầm . Trái lại là 1 niềm vui sướng , tự hào vì Ran chúng ta . Các bạn , tôi , hãy cùng nhau sát cánh vì 1 DarknessRan tuyệt với nhất trên con đường của bạn .
[GM]JinKazama
Xem lý lịch thành viên http://darknessran.forumotion.com
nhoz_shjn

Bài gửiTiêu đề: Re: DarknessRan , sự trở lại của Ran Việt Nam   Thu Jul 16, 2009 10:12 am

ui chừng nào mới chơi đc đây hix hix
Xem lý lịch thành viên
daikhoi112

Bài gửiTiêu đề: chan thiet   Sat Jul 18, 2009 1:55 am

chung nao moi du Crying or Very sad oc choi vay anh admin
Xem lý lịch thành viên
MaCong_Atula

Bài gửiTiêu đề: ngày về còn xa ko???????????????????   Sat Jul 18, 2009 7:43 am

Những kỷ niệm đẹp sẽ quay về ko?bạn bè đâu cả rùi?cùngđơợi ngày về nha bạn bè anh em của MC nhé
Xem lý lịch thành viên
heroic1601

Bài gửiTiêu đề: Re: DarknessRan , sự trở lại của Ran Việt Nam   Tue Jul 21, 2009 2:42 pm

MaCong_Atula la` anh Phu' a` dao nay` onl yahoo nao` cho em bjet dj em add chat choj
mong darknessran som' ra mat' de? moj nguoj` cung` choj nao` hohohooh Very Happy drunken
Xem lý lịch thành viên
_NaNa_

Bài gửiTiêu đề: Re: DarknessRan , sự trở lại của Ran Việt Nam   Mon Aug 03, 2009 1:49 am

Ôi zời ơi ,niềm mong ước bấy lâu của mình =]]
Lại chuẩn bị làm kiếp osin hầu các bố zồi =]
Chết lên chết xuống TT TT~
Xem lý lịch thành viên
lei29990

Bài gửiTiêu đề: Re: DarknessRan , sự trở lại của Ran Việt Nam   Mon Aug 03, 2009 8:38 pm

nhớ anh em G GhostRecon quá và anh em G8 + ChiếnHữu
ky ten:
---lei--- sv AH + CT
Xem lý lịch thành viên
MasterRan00

Bài gửiTiêu đề: Re: DarknessRan , sự trở lại của Ran Việt Nam   Thu Aug 06, 2009 2:46 am

Thì ra là các gamer Ran VN đã dzô đây, lâu rùi tui chơi các game Ran của nước khác như:
Baby Ran, Tagum Ran, Ran Zeus, Ran Sniper, Ran RageZone,Kaiserz,...........rất nhìu nhưng
thấy rất ít người VN play mà kô bík zì seo.Chắc là đổi sang các game như Shaiya,VLTK....rùi.
Nhưng hôm nay tui đã đc thằng bạn trong yahoo mời tham gian forum này và tui rất dzui khi là members của forum.
Ôi! Khi bản full đc hòan thiện và đc play thì bao nhiu bùn bã wa hết dzì kô còn bôn ba tìm người VN trên các game Ran của thế giới nữa.Tôi sẽ đc tán gẫu với các gammer VN và tham gia các event của GM tạo ra.Từ khi Ran VN đóng cửa thì máu Ran đã ngấm vào người tui rùi.
Thế là cứ down đủ thứ Ran zìa để play.Cái tiệm nét tòan trò Ran, tính đến nay đã hơn 30 game Ran do tui download zìa rùi. Cool Thế là nickname KungfuMaster của tui wa Ran Darkness sẽ lại là MasterRan00 như ngày nào.
Dù chơi Ran Tagum tui đc thêm bạn và tán gẫu zới [GM]RoMMeL,[GM]Nillson và đc họ giúp đỡ rất nhìu nhưng tui kô thấy vui khi kô có người VN chơi cùng.
Vì thế tui rất mong Ran Darkness sẽ nhanh chóng hồi sinh để các gammer VN way zìa để kô còn chơi các game Ran của các nước khác như tui.
Xem lý lịch thành viên http://teensoidong.net/forum
BOYLONELY

Bài gửiTiêu đề: Re: DarknessRan , sự trở lại của Ran Việt Nam   Sat Aug 08, 2009 8:50 am

minh` la _Boylonely_ hoc vien Ph ne`. Nho anh em chien huu chu G TeDien,PhucBo134.... co ai o day hok co thi` pm:caubecodon_16 nha hok thi 01699431743..rat mong gap dc cac ban...bao h mo cuu pmm em kai nha anh GM.thank
ki ten :_Boylonely_>>>>>>>>>> dep trai
Xem lý lịch thành viên
lei29990

Bài gửiTiêu đề: Re: DarknessRan , sự trở lại của Ran Việt Nam   Sat Aug 08, 2009 10:11 am

G ChiếnHữu ? nghe quen quen . hình như tên này mình đặt Wink
Xem lý lịch thành viên
QuỷLong

Bài gửiTiêu đề: Re: DarknessRan , sự trở lại của Ran Việt Nam   Sat Aug 08, 2009 11:18 am

G chiến hữu là G của thằng thần tiễn đó
Xem lý lịch thành viên
lei29990

Bài gửiTiêu đề: Re: DarknessRan , sự trở lại của Ran Việt Nam   Sat Aug 08, 2009 11:48 am

ra thế.. Smile) G có bk 127 thứ 2 sv :X nhờ công sức lure tích cực của đại ca lei Smile
Xem lý lịch thành viên
MaCong_Atula

Bài gửiTiêu đề: cai bang anh hung` ngay nao dau rrui,la len chut coi na`   Sun Aug 09, 2009 9:19 pm

cha` cha`,anh em viet nam doi ran viet am con nhiu` wa ta,ko biet mat mui~ cac dai ka su* ti~ bang anh hung` ben hac long dau het rui` ta chang thaya pm tren day nhi~,ko bit cai ong GO*` MO*` co lam kip ngay` ra cho anh em vao thoa~ man~ cai' su* 8 ma lau ngay` bi mat^' cai' cheers geek
Xem lý lịch thành viên
BOYLONELY

Bài gửiTiêu đề: Re: DarknessRan , sự trở lại của Ran Việt Nam   Mon Aug 10, 2009 8:07 am

co biet G _RanBro_ ko ta. ai o G _RanBro_ len thi pm minh nha Y!H ne:caubecodon_16

GM oi nhanh len con choi sunny albino cherry santa rendeer scratch geek jocolor queen king
Xem lý lịch thành viên
jamesle1111

Bài gửiTiêu đề: Re: DarknessRan , sự trở lại của Ran Việt Nam   Mon Aug 10, 2009 1:36 pm

alo
Xem lý lịch thành viên

DarknessRan , sự trở lại của Ran Việt Nam

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang 
Trang 1 trong tổng số 3 trangChuyển đến trang : 1, 2, 3  Next

Similar topics

-
» 2. Tố Hữu _ Bài thơ Việt Bắc
» Đề 3,bài viết số 6,văn lớp 7 nak`
» Bài viết của hội DLVN
» U23 Indonesia - U23 Việt Nam: Khó cưỡng
» Cách Năng Cấp Vũ Khí Đại Việt Phi Yên + Vũ Khí Bộ Phi Yên 10