DarknessRan
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.
DarknessRan

Ran Việt Nam đã tái sinh

Trang ChínhTrang Chính  PortalPortal  GalleryGallery  Tìm kiếmTìm kiếm  Latest imagesLatest images  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  

Guild ga` cua hoc vien hac long thj vao dey cho em bjk ten

Go down 
Nhock_vn_g4
lei29990
hacduong
KingQuy
MaCong_Atula
tsunade
cuntrang
11 posters
Chuyển đến trang : 1, 2  Next
Tác giảThông điệp
cuntrang

Guild ga` cua hoc vien hac long thj vao dey cho em bjk ten Empty
Bài gửiTiêu đề: Guild ga` cua hoc vien hac long thj vao dey cho em bjk ten   Guild ga` cua hoc vien hac long thj vao dey cho em bjk ten Icon_minitimeSun Aug 09, 2009 7:13 am

nho moi nguoj wa co ai tra loi em di.tsunade truoc choj ran vn ten ji the anh.em can bjet lam
tsunade

Bài gửiTiêu đề: Re: Guild ga` cua hoc vien hac long thj vao dey cho em bjk ten   Guild ga` cua hoc vien hac long thj vao dey cho em bjk ten Icon_minitimeSun Aug 09, 2009 7:48 am

hui truoc ten anh van la tsunade Very Happy
MaCong_Atula

MaCong_Atula

Bài gửiTiêu đề: Re: Guild ga` cua hoc vien hac long thj vao dey cho em bjk ten   Guild ga` cua hoc vien hac long thj vao dey cho em bjk ten Icon_minitimeSun Aug 09, 2009 4:10 pm

cai' ten cui` bap' wa ,cha~ ai bit' het',ah` ma cun choi acc gi ben hac long vay nhi~,ko bit co thuoc bo suu tap ba xa cua anh ko??
cuntrang

Bài gửiTiêu đề: Re: Guild ga` cua hoc vien hac long thj vao dey cho em bjk ten   Guild ga` cua hoc vien hac long thj vao dey cho em bjk ten Icon_minitimeMon Aug 10, 2009 4:32 am

sac.bo suu tap ba xa.em choj acc Cupid ,My_love186,WaShaBi,Ps_Next.anh truoc choj ten ji the.
dua ko bjk anh tsunade nhung dc gap moj nguoj em rat la vuj
MaCong_Atula

MaCong_Atula

Bài gửiTiêu đề: Re: Guild ga` cua hoc vien hac long thj vao dey cho em bjk ten   Guild ga` cua hoc vien hac long thj vao dey cho em bjk ten Icon_minitimeMon Aug 10, 2009 12:55 pm

thì là MaCong_Atula,vì hùi xưa anh hay xôống bãi gà kéo gà lắm,nên nhìu em xin làm bx để chết vì anh,nê bx anh nhìu lắm, king
cuntrang

Bài gửiTiêu đề: Re: Guild ga` cua hoc vien hac long thj vao dey cho em bjk ten   Guild ga` cua hoc vien hac long thj vao dey cho em bjk ten Icon_minitimeMon Aug 10, 2009 11:11 pm

sac.zay em chju thuj hem bjk.mjnh lam wen nha hj hj
MaCong_Atula

MaCong_Atula

Bài gửiTiêu đề: Re: Guild ga` cua hoc vien hac long thj vao dey cho em bjk ten   Guild ga` cua hoc vien hac long thj vao dey cho em bjk ten Icon_minitimeTue Aug 11, 2009 9:52 am

tat^' nhien^ rui` lam` quen la chinh,room nay la lam quen tan gau ma,anh lay nick o ran nao cung la MaCong_Atula het
cuntrang

Bài gửiTiêu đề: Re: Guild ga` cua hoc vien hac long thj vao dey cho em bjk ten   Guild ga` cua hoc vien hac long thj vao dey cho em bjk ten Icon_minitimeTue Aug 11, 2009 10:30 pm

hj em thj Ran nao cung la Kim_trang anh goi cun' cung dc rat vuj vi dc lam wen vs a
KingQuy

Bài gửiTiêu đề: Re: Guild ga` cua hoc vien hac long thj vao dey cho em bjk ten   Guild ga` cua hoc vien hac long thj vao dey cho em bjk ten Icon_minitimeWed Aug 12, 2009 8:16 am

Có người quen Laughing Laughing Laughing Anh o0o_KingQuy_o0o G Gà nè Very Happy
hacduong

hacduong

Bài gửiTiêu đề: xao qua Hieu oi   Guild ga` cua hoc vien hac long thj vao dey cho em bjk ten Icon_minitimeThu Aug 13, 2009 4:29 am

ten Ma cong nghe quen quen, hehe. Em no vua vua thoi hieu, no qua nguyen forum chet het bay gio. hehe
lei29990

lei29990

Bài gửiTiêu đề: Re: Guild ga` cua hoc vien hac long thj vao dey cho em bjk ten   Guild ga` cua hoc vien hac long thj vao dey cho em bjk ten Icon_minitimeThu Aug 13, 2009 4:45 am

ừhm... thằng xTsunadex là con buf cùi bắp nhất G VT mà Smile
Nhock_vn_g4

Nhock_vn_g4

Bài gửiTiêu đề: Re: Guild ga` cua hoc vien hac long thj vao dey cho em bjk ten   Guild ga` cua hoc vien hac long thj vao dey cho em bjk ten Icon_minitimeThu Aug 13, 2009 6:31 am

MC là thằng Q int cùi bắp của HL mà =))
MaCong_Atula

MaCong_Atula

Bài gửiTiêu đề: Re: Guild ga` cua hoc vien hac long thj vao dey cho em bjk ten   Guild ga` cua hoc vien hac long thj vao dey cho em bjk ten Icon_minitimeFri Aug 14, 2009 5:39 am

hehe vào 8 cho zui anh hacduong oi,àh mà sao cái thằng quyền int cùi bắp này mà sao hắn bít ta,báo danh đi,anh cùi bắp nhưng gặp cùi mía vẫn bem bem được hehe
Nhock_vn_g4

Nhock_vn_g4

Bài gửiTiêu đề: Re: Guild ga` cua hoc vien hac long thj vao dey cho em bjk ten   Guild ga` cua hoc vien hac long thj vao dey cho em bjk ten Icon_minitimeFri Aug 14, 2009 8:00 pm

Ta hok phải Q int cùi bắp mà là cung dex cùi mía thui dragonvoice bounce bounce
MaCong_Atula

MaCong_Atula

Bài gửiTiêu đề: Re: Guild ga` cua hoc vien hac long thj vao dey cho em bjk ten   Guild ga` cua hoc vien hac long thj vao dey cho em bjk ten Icon_minitimeFri Aug 14, 2009 11:07 pm

haha cai thang` nay` minh` cung~ nghe wen wen,da so gap o pdx,nan ni` anh cho san dark ko dc ,chui~ anh ne`,herhe Very Happy
Nhock_vn_g4

Nhock_vn_g4

Bài gửiTiêu đề: Re: Guild ga` cua hoc vien hac long thj vao dey cho em bjk ten   Guild ga` cua hoc vien hac long thj vao dey cho em bjk ten Icon_minitimeFri Aug 14, 2009 11:13 pm

Uk chữi xong giết mi luôn đó nhớ hok bounce bounce bounce bounce
MaCong_Atula

MaCong_Atula

Bài gửiTiêu đề: Re: Guild ga` cua hoc vien hac long thj vao dey cho em bjk ten   Guild ga` cua hoc vien hac long thj vao dey cho em bjk ten Icon_minitimeSat Aug 15, 2009 12:17 am

SAO Z MÌNH XONG MÀ MÌNH LẠI NHẶT DC CAI HOANG LOAN GIAP +7 TA
Nhock_vn_g4

Nhock_vn_g4

Bài gửiTiêu đề: Re: Guild ga` cua hoc vien hac long thj vao dey cho em bjk ten   Guild ga` cua hoc vien hac long thj vao dey cho em bjk ten Icon_minitimeSat Aug 15, 2009 12:21 am

Tại thấy mi tội nghiệp we uống máu như điên quăng cho cái áo mua máu bounce bounce bounce
MaCong_Atula

MaCong_Atula

Bài gửiTiêu đề: Re: Guild ga` cua hoc vien hac long thj vao dey cho em bjk ten   Guild ga` cua hoc vien hac long thj vao dey cho em bjk ten Icon_minitimeSat Aug 15, 2009 12:48 am

giàu có w ' nhi~
Nhock_vn_g4

Nhock_vn_g4

Bài gửiTiêu đề: Re: Guild ga` cua hoc vien hac long thj vao dey cho em bjk ten   Guild ga` cua hoc vien hac long thj vao dey cho em bjk ten Icon_minitimeSat Aug 15, 2009 4:43 am

MaCong_Atula đã viết:
giàu có w ' nhi~
Côn tử Dragon ăn chơi xả láng mà bounce bounce bounce
MaCong_Atula

MaCong_Atula

Bài gửiTiêu đề: Re: Guild ga` cua hoc vien hac long thj vao dey cho em bjk ten   Guild ga` cua hoc vien hac long thj vao dey cho em bjk ten Icon_minitimeSat Aug 15, 2009 4:51 am

vậy mà xin vai tram k mua máu lại than hết tiền
Nhock_vn_g4

Nhock_vn_g4

Bài gửiTiêu đề: Re: Guild ga` cua hoc vien hac long thj vao dey cho em bjk ten   Guild ga` cua hoc vien hac long thj vao dey cho em bjk ten Icon_minitimeSat Aug 15, 2009 5:11 am

MaCong_Atula đã viết:
vậy mà xin vai tram k mua máu lại than hết tiền
Ăn chơi xả láng mà lúc hết tiền thì lấy gì mà Xả với hok láng Rolling Eyes Rolling Eyes
MaCong_Atula

MaCong_Atula

Bài gửiTiêu đề: Re: Guild ga` cua hoc vien hac long thj vao dey cho em bjk ten   Guild ga` cua hoc vien hac long thj vao dey cho em bjk ten Icon_minitimeSat Aug 15, 2009 5:53 am

thế mới nói,lúc này lúc khác,ku dra luc' nào cứ như đại gia mà hay xin tiền em ut ko trả chúng lại chửi cho ,khổ lắm
Nhock_vn_g4

Nhock_vn_g4

Bài gửiTiêu đề: Re: Guild ga` cua hoc vien hac long thj vao dey cho em bjk ten   Guild ga` cua hoc vien hac long thj vao dey cho em bjk ten Icon_minitimeSun Aug 16, 2009 4:29 am

MaCong_Atula đã viết:
thế mới nói,lúc này lúc khác,ku dra luc' nào cứ như đại gia mà hay xin tiền em ut ko trả chúng lại chửi cho ,khổ lắm
Ơ đứa nào dám chữi anh sút cho gãy răng nhất là Ku MC bounce bounce bounce
MaCong_Atula

MaCong_Atula

Bài gửiTiêu đề: Re: Guild ga` cua hoc vien hac long thj vao dey cho em bjk ten   Guild ga` cua hoc vien hac long thj vao dey cho em bjk ten Icon_minitimeSun Aug 16, 2009 4:31 am

chu' ma` lam` anh gay~ rang thi` hang` tien` dao. cua~ chu' da~ bibi cai mieng chu' rui`
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Guild ga` cua hoc vien hac long thj vao dey cho em bjk ten   Guild ga` cua hoc vien hac long thj vao dey cho em bjk ten Icon_minitime

Guild ga` cua hoc vien hac long thj vao dey cho em bjk ten
Trang 1 trong tổng số 2 trangChuyển đến trang : 1, 2  Next
 Similar topics
-
» Ai ở Sever Anh Hùng, HV Hắc Long vào hội tụ
» Guild Thoi Dai thi vao bao danh
» AI HVHL,SERVER ANH HÙNG,GUILD ANH HÙNG VÀO BÁO DANH NHÉ,KIẾM CAI TÊN NÀO TOP SERVER LÊN POST MÀ CHẲNG THẤY