DarknessRan

Ran Việt Nam đã tái sinh

IndexIndex  PortalPortal  CalendarCalendar  GalleryGallery  Trợ giúpTrợ giúp  Tìm kiếmTìm kiếm  Thành viênThành viên  NhómNhóm  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  

Share | 

__-=MADAO=-__ anh em ta ơi vào cái nào

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down 
Tác giảThông điệp
vancuong_phi

Bài gửiTiêu đề: __-=MADAO=-__ anh em ta ơi vào cái nào   Sun Aug 16, 2009 8:38 am

anh em G chuyên 8 __-=MADAAO=-__ họp mặt cái nhé! Ai có gì dùng nấy,ko có đi vay mà dùng nhé
Xem lý lịch thành viên
khicon

Bài gửiTiêu đề: Re: __-=MADAO=-__ anh em ta ơi vào cái nào   Mon Aug 17, 2009 2:48 am

lam ji co ai ngoai ga va khi thoi dau.G a tung` la g cui mia nhat ph ma......o do co moi min khi pro nhat ah^^^^ ....... T_T
Xem lý lịch thành viên
MaCong_Atula

Bài gửiTiêu đề: Re: __-=MADAO=-__ anh em ta ơi vào cái nào   Mon Aug 17, 2009 4:15 am

khicon đã viết:
lam ji co ai ngoai ga va khi thoi dau.G a tung` la g cui mia nhat ph ma......o do co moi min khi pro nhat ah^^^^ ....... T_T
min khi la` ai.pro sao ko bit ta
Xem lý lịch thành viên
khicon

Bài gửiTiêu đề: Re: __-=MADAO=-__ anh em ta ơi vào cái nào   Tue Aug 18, 2009 9:23 am

hiiiiiiiiiiiiiiiii..............ja? bo pro ti ma cung hok dc sao?a ma cong bon chen wa troi
Xem lý lịch thành viên
Mr-iZZi

Bài gửiTiêu đề: Re: __-=MADAO=-__ anh em ta ơi vào cái nào   Wed Aug 19, 2009 8:53 pm

Hinh nhu KhiCon la kiem hv PH nhi?
Xem lý lịch thành viên
khicon

Bài gửiTiêu đề: Re: __-=MADAO=-__ anh em ta ơi vào cái nào   Thu Aug 20, 2009 8:52 am

OH ....YES....e la kiem int pro day,hvsv anh hung cua hv ph la wa chuan luon ^^......ma a cung o ph luon ha?
Xem lý lịch thành viên
vancuong_phi

Bài gửiTiêu đề: Re: __-=MADAO=-__ anh em ta ơi vào cái nào   Thu Aug 20, 2009 6:03 pm

khicon đã viết:
OH ....YES....e la kiem int pro day,hvsv anh hung cua hv ph la wa chuan luon ^^......ma a cung o ph luon ha?
Nó là thằng lần trước anh chơi acc boy_guy chém cho 2 skill = kiếm tre +2 chạy văng chao ra mồm ấy mà =))
cái thằng này chỉ giỏi đi view rồi quote tùm lum vậy sao hả ku nhóc? Đã thế khi nào chơi anh sẽ cho chú cháy từ trên xuống dưới cho hết hò hét bon chen nữa
Xem lý lịch thành viên
Mr-iZZi

Bài gửiTiêu đề: Re: __-=MADAO=-__ anh em ta ơi vào cái nào   Thu Aug 20, 2009 10:19 pm

Nói ai thế có nhầm ngưòi ko hả
Ùh anh cũng là HV PH sv TD
Xem lý lịch thành viên
saker

Bài gửiTiêu đề: Re: __-=MADAO=-__ anh em ta ơi vào cái nào   Sat Aug 22, 2009 11:54 pm

[b]Chà Cho Em Vào Bon Chen Chút ...... Có Phải G mađao Của madaobattu kô ta her
Xem lý lịch thành viên
hankid

Bài gửiTiêu đề: Re: __-=MADAO=-__ anh em ta ơi vào cái nào   Sat Aug 22, 2009 11:59 pm

chà cũng đã gần 1 năm tư khi bị bồ đá trong game nghỉ ran rồi ran đóng cửa luôn rồi ta. ông cường mốt có chơi lại ran hông thế
này ông cường. sau khi tui nghỉ, con maria_rihanna có còn trong G hông vậy
Xem lý lịch thành viên
khicon

Bài gửiTiêu đề: Re: __-=MADAO=-__ anh em ta ơi vào cái nào   Mon Aug 24, 2009 6:26 am

hihi....a izzi choi kiem hay ji vay nhi?con cai anh ji ji kia thi da bi khi con da dit ra khoi g madao lau roi,lam ji con o g do nua ma vo day bon chen nhey?vo duyen wa di thui Very Happy
Xem lý lịch thành viên
Mr-iZZi

Bài gửiTiêu đề: Re: __-=MADAO=-__ anh em ta ơi vào cái nào   Mon Aug 24, 2009 6:30 am

Àh chơi quyền pow Guild Thời Đại Very Happy
Xem lý lịch thành viên
khicon

Bài gửiTiêu đề: Re: __-=MADAO=-__ anh em ta ơi vào cái nào   Thu Aug 27, 2009 6:13 am

Co khi nao a izzi la ox thu 1000 cua khi con ko ta? Very Happy ...a da co bx nao chua vay nhi?
Xem lý lịch thành viên
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: __-=MADAO=-__ anh em ta ơi vào cái nào   Today at 3:10 am

__-=MADAO=-__ anh em ta ơi vào cái nào
Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang 
Trang 1 trong tổng số 1 trang